5 loại Mass tăng cân tốt nhất cho người gầy!!
Gia Nguyen
Sau một thời gian dùng vô số MASS e thấy những loại MASS này cho em cảm giác lên cân cực nhanh hấp thụ cực tốt. Calo ghi nhiều mà mình không hấp thụ được cũng như không :)

1. MASS MUTANT
Loại này riêng cảm nhận mình thấy hấp thụ tốt cực. Vị cũng ngon nữa sau đợt dùng Mass của BPI này mình sẽ dùng lại Mutant cảm giác người dầy lên trông thấy luôn á. Vị thơm dễ uống

2. MASS BPI
Thằng này đang dùng, lên cân không thua kém gì thằng trên mà ngọt lắm mọi người. Ai thích vị ngọt thì chọn thằng này nè. Hình như có một vị duy nhất thì phải.

3. MEGA MASS
Thằng này thì mình cảm giác lên cũng tạm mà giá còn hơn mấy thằng trên đôi chút, cái này còn tùy người có hợp mass không nha! Cái này mình nói theo quan điểm của mình thôi!

4. PRENIUM MASS GAINER
Mình đọc review của mấy bạn ở các diễn đàn thể hình thấy mọi người kêu thằng này uống tăng cơ tốt, mình có dùng qua thấy cũng bình thường. Anh em ai có dùng qua thằng này thấy ok ko? Vị thằng này ngon vl :))

5. MUSCLE MASS
Cái này mình dùng đầu tiên nè. Lên cân sau bao năm đứng cân sướng dã man con ngan. Nhưng bị cái không hợp hay sao mình thấy nóng trong người mụn mọc tè le
p/s: mặc dù uống nhiều nước(ngày 3lit). Anh em mới dùng đu thử.

Trả lời