Top 4 EAA tốt nhất hiện nay, EAA chất lượng đáng mua nhất!
Ngô Tấn Phúc
Eaa đang là thực phẩm bổ sung được giới GYMER ưa chuộng và thay thế BCAA. Dưới đây sẽ là top 3 eaa mình đã dùng qua và ưng ý nhất. Tham khảo nhé anh em

*Top 4 : EAA Ostrovit

- Dòng EAA nhà Ostrovit mình xếp thứ 4 ( cuối cùng ) là vì giá e nó khá hợp lí so với hầu hết các eaa còn lại trên thị trường chứ mình dùng thử hũ vị dâu thấy dở lắm ( cũng ko tới nỗi ko uống được ) vì ngoài chất lượng, mình còn khá chú ý đến hương vị . Ai đang tìm 1 em EAA chất lượng mà giá cả phải chăng thì hốt ẻm luôn đi he. Đợt mình mua trên trảng bom 490 - 500k thì phải
eaa os.png

*Top 3 : EAA Nutrex 30 servings

-Hồi trước mình đọc được bài đánh giá em Eaa Nutrex này khá ok và vị ngon nên mình đã uống thử 2 vị là Apple Pear ( Vị được đánh giá cao ) và vị Blood Orange thì mình thấy apple pear thơm nhưng ngọt hơi lợ ai ko hảo ngọt chắc sẽ ko thích em này, mình thích vị còn lại của EAA Nutrex này hơn, dễ uống và ko bị ngọt.

*Top 2 : Hydro Bcaa 90 servings

-Hương vị em Hydro Bcaa thì khỏi bàn rồi , best seller chắc chắn là vị Texas Tea, mình thử 3 vị là Pink Lemon, Texas Tea và Strawberry Kiwi thì vị nào cũng ngon riêng Strawberry nó hơi ngọt nên ko thích bằng 2 cái còn lại. Nghe tên bcaa mà tại sao mình cho nó vô top3 là vì thành phần nó có tới 10g eaa và 7g bcaa, bcaa đã phục hồi cơ tốt rồi mà đây còn đủ 9 amino thiết yếu thì ae biết sự lợi hại của nó rồi đó. Về giá hũ 90 lần dùng mình thấy hời v~ luôn , đâu đó 1100k tới 1200k. Giá thì gấp đôi các eaa khác nhưng lần dùng thì gấp 3 ai mà dùng lâu thì tốt nhất tậu luôn e này cho rồi.

*Top 1 : Eaa Rule 1 30 servings

Chân ái của tuii đây
- Thực ra ban đầu mình dùng là thằng EAA RULE 1 ENERGY màu vàng vị chanh cơ, nhưng do tính chất công việc mình đổi qua tập tối thì nó làm mình hơi mất ngủ . Nhưng vì hương vị dễ uống và hiệu quả nó mang lại rất cao nên mình tìm hiểu thì có thêm dòng thường là màu cam, nó ko có caffeine tha hồ tập.Để ý nãy giờ mấy loại mình ưng đều có thêm điện giải trong thành phần. Nó được cái là hỗ trợ mình đỡ đuối vì mất nước tại tác dụng của electroly là bù nước và bù khoáng á. Nên mua dùng thử nha mọi người. Rất rất rất recommend choa anh em

Anh em có ai từng dùng mấy loại ở trên rồi thì cho tui xin cánh tay kaka, có ai chưa tìm được chân ái thì thử ngay 4 loại trên nhe. Ý kiến cá nhân thui đừng ném đá nhé hihi.

Trả lời
28 Tháng tám 2020
59
2
8
24
eaa thì loại nào cũng ok, mà mình ko thích uống mấy này trong tập cho lắm, toàn uống nc lã thui, sau tập thì uống whey trong whey có eaa nên phục hồi cơ cũng khá tốt

Duc Tu

28 Tháng tám 2020
22
0
1
33
eaa nào cũng thành phần giống nhau thôi, cho thêm tí điện giải hay cafe thôi chứ có mẹ gì đâu, cái này chả cần thiết mấy

Cao Kỳ

28 Tháng tám 2020
13
0
1
26
hũ eaa nutrex vị ngon lắm, e ko b nó là gì mà bữa bạn e cho uống thơm lắm mà ko ngọt