The dục 15-25 phút giảm mỡ bụng Focus-T25
Cẩm Lê
Xin chào mọi người!
Tiếp nối sau quá trình tập luyện với chạy bộ 10 vòng công viên trong dịch tiếp theo đây mình giới thiệu trương trình cardio tên FOCUS-T25

Nhưng bản thân thấy rằng thời gian dành cho việc tập luyện hơn 1h/1 ngày trong phòng tập sau dịch này,sau đó là hồi sức..Kết hợp là chế độ ăn uống tương đối phức tạp mình coi trên mạng đã khiến mình đắn đo cân nhắc tập tiếp gì để:

1.Chương trình tập tiết kiệm thời gian nhất nhưng hiệu quả vẫn tương đương,đặc biệt mình xác định bản thân phải tập HIIT cardio vì tạng người mình dễ hấp thụ tích mỡ => cần chế độ đốt carlo tiếp sau nhiều giờ luyện tập của HIIT

2.Chế độ ăn uống đơn giản nhất có thể,xác định là phải ăn 5-6 bữa 1 ngày,vậy sao cho bữa ăn nó đơn giản tiết kiệm thời gian chế biến nhất.

Và mình đã tìm đc chương trình mới nhất của chính sư phụ Shaun-T cùng với những người bạn trên diendanthehinh.vn ..Chương trình đáp ứng đc tất cả những gì mình cần! Thật tuyệt vời

- Bận rộn ít có thời gian tập ư? Chỉ với 15-25/phút mỗi ngày,1 tuần 5 buổi tập-1 buổi thả lỏng.Shaun -T đã nghiên cứu thử nghiệm trong hơn 1 năm để tạo ra phương pháp tập luyện mới focus interval training(F.I.T)

''Focus T25 đúng như tên gọi của nó,Nếu bạn tập luyên tập trung trong 25 phút mỗi ngày,hiệu quả sẽ tương đương 1h luyện tập.Tất cả những gì bạn đạt đc là body fat đc đốt và cơ bắp đc điêu khắc''-Shaun-T

- Chế độ ăn uống đơn giản không? Cực kỳ đơn giản với những thực đơn chỉ 5 phút chuẩn bị.Bạn sẽ ăn 1 ngày 5 bữa với tỷ lệ kcal với người béo bình thường :450-150-450-150-450 và người béo nhiều: 300-100-300-100-300.

Và đây là hình mình sau khi kết thúc giai đoạn gamma của Focus T25-tức là 3 tháng tập focus 25 chỉ với 25phút mỗi ngày.

* Trước :
_Chiều cao : 1m60
_Cân nặng : 55 kg
_ Vòng bụng : 78 cm

* Sau :
_Chiều cao : 1m60
_ Cân nặng : 49,5 kg
_ Vòng ngực: 85 cm
_ Vòng bụng : 69,4 cm
Giờ mình đi bơi hay đi biển cũng đều tự tin hơn trước với cơ thể gọn gàng, quan trọng hơn là sức khỏe đem lại hiệu quả trong bất kỳ công việc nào.Vậy nếu bạn là người có cuộc sống quá bận rộn,không thể dành time nhiều nhưng vẫn muốn có 1 cơ thể săn chắc và khỏe mạnh,Focus t25 là tất cả những gì bạn cần.

Video Focus-T25

Attachments

Trả lời