Whey Rule 1 dính phốt gì? Giảm giá ghê vậy ??

LÂU LẮM KHÔNG CHƠI WHEY, HÔM QUA GHÉ TIỆM MỚI MỞ GẦN NHÀ GIẬT CMN MÌNH SAO RULE 1 RẺ THẾ ANH EM?? GẶP PHỐT GÌ HẢ?

- Cỡ hơn 2-3 năm trước ai mà chơi hũ Rule1 là đại gia không nói nhiều luôn toàn cỡ 1tr8~2tr. Nhớ mấy ông trong phòng review cũng ác toàn kêu chơi Rule1 là không bỏ được vừa ngon vừa tăng cơ nạc dữ, mà hồi đó nghèo quá đâu dám chơi kkk nọ mình hỏi gần nhà một hũ 5lbs mà còn 1tr150.
- Nhớ cách đây trước tết thấy đại lí nào cũng chụp ảnh nhập cả kho về mà giờ mò vào lại thông báo không kinh doanh dòng này nữa chỗ thì kêu xả hàng xong không bán thằng này nữa

- Liệu có phốt gì không nhỉ? Mình tìm trên mạng không thấy gì

- Chắc chuyển qua bú Whey gold cho lành vì thằng này khó làm giả nhất vì nhiều tem mác cẩn thận, đóng gói cẩn thận với cái muỗng cũng xịn sò.



Cũng mới check giá Rule1 trên mấy trang, 4.5kg(10lbs) ~ 2 củ 4.


Myprotein 5kg isolate ~ 2 củ 8.

Whey Gold 10lbs ~ 2 củ 5.

Anh em thấy thằng Mypro với Whey Gold thằng nào hợp lí ?

 

Quang Quýnh

New Member
tụi công ty phá giá nhau thôi, mấy ông không ăn được đạp bỏ. vẫn dùng ngon nhé. nhưng hydrolyzed kêu có trong đó thì nói thằng chắc được 1%. vẫn mắc hơn iso hd
 

Cham Hoang

Member
Mới check giá Rule1 WPI thị trường thì giá 5kg(10lbs) là 2 củ 450

Myprotein Isolate 5kg giá 2 củ 8.

Năm 2016 đi mua dùm bịch Rule1 wpi 5kg cho thằng bạn ở đâu trên sài gòn giá chính xác là 3 củ 6, hồi đó Rule1 chắc mắc gần nhất thị trường cmnr.

Việt Nam thì Rule1 giá mềm chứ bên Úc mình Rule1 giá $200 bịch 5kg, trong khi Myprotein mua trên trang chủ bên UK free shipping, hay sale 40-45%(sale suốt mùa) giá về tay cũng chỉ $120.
 

Quân

New Member
Protein nào mà chả như nhau. TPBS mấy càng nhiều thằng nhập và phân phối. Thằng mới phá giá thằng cũ kéo theo cả thị trường phải giảm theo thôi. Mình dùng từ hồi xtend 1650, mypro 3 củ 3, rule 1 1750 đây này. Giờ cái gì cũng rẻ chắc còn nửa :)) sale siếc đủ các kiểu
 

Lee

New Member
may quá đang tính uống thằng này đọc cmt chán luôn :((( Mng tư vấn e giờ uống cái nào hợp lí giá cả cỡ dưới 1500k thôi ạ! Em sinh viên
 

NVT

New Member
Cái này uống nóng ko anh em cho thằng anh dùng thử. Đéo hiểu sao a tôi dùng mass lưng nổi đầy mụn gớm vkl ra, nó chuyển qua uống bột đậu luôn rồi cho lành kk.
 
Top