Lịch tập gym cho nữ giảm mỡ bụng
My Hồ
- Chuyện em squat hồi trước em có kể, cỡ tuần em hết rồi giờ e squat bình thường cầm dc thêm cục tạ 5kg lun.
- Giờ em thấy mình hơi dư mỡ bụng e muốn tập cho giảm bớt nhất là bụng dưới, e có tìm trên mạng thấy cái lịch này mọi người xem sao?
  • Buổi tập 1: Chân, mông.
  • Buổi tập 2: Lưng, cánh tay.
  • Buổi tập 3: Chân, mông.
  • Buổi tập 4: Ngực, vai.
  • Buổi tập 5: Chân, tay.
  • Buổi tập 6 – Tập nhẹ hoặc nghỉ
Anh chị em thấy sao chứ em thấy chả có tập bụng gì hết vậy??.
Cíu em! E rối quá xin ý kiếnnnnnnnn

Trả lời

Phương Cui

Member
3 Tháng bảy 2021
48
0
6
mỡ ko giảm theo sự lựa chọn của e được đâu, khi e tập thi mỡ toàn thân sẽ giảm trong đó có mỡ bụng, bụng đang nhiều mỡ thì hạn chế tập bụng mà thay bằng các bài plank và chú ý đến calo in < calo out. tập bụng nhiều cơ lên dày mà mỡ chưa mất là bụng gê lắm nhé

Cường

Member
3 Tháng bảy 2021
79
0
6
tập bụng nhiều quá khi bụng còn mỡ chỉ khiến bụng ngày càng bự ra thôi, nên là tuần plank 2 buổi và kết hợp tập các nhóm cơ trên toàn cơ thể cộng với calo in < calo out , từ từ sẽ giảm đc mỡ bụng

Highlight Posts
Giảm mỡ tốt hơn, chỉ đơn giản là ngủ ?
Hỏi Đáp Giảm Cân - Giảm Mỡ -
- Giấc ngủ là một yếu tố vô cùng quan trọng trong tập luyện mà mọi người thường bỏ quên. Cũng vì bị đánh giá thấp nên phần lớn mọi người sẽ chỉ chú trọng về yếu tố dinh dưỡng cũng như tập luyện mà...
Giấc ngủ và cơ bắp sự liên quan không hề nhẹ !
Giáo Án Thể Hình -
Giấc ngủ và sự mật thiết tới cơ bắp - Khi luyện tập với cường độ tốt, cơ bắp của bạn sẽ bị tổn thương có những vết rách li ti. Khi ngủ, các tế bào cơ bị rách sẽ được hồi phục lại vào lúc ngủ. Đủ...
TẬP YOGA Ở NHÀ – CÁCH BẢO VỆ SỨC KHỎE MÙA COVID-19
Kiến Thức Thể Hình -
Trong thời gian thực hiện giãn cách xã hội, mọi người nên hạn chế ra ngoài, cần thường xuyên thực hành các hoạt động thể chất đơn giản và vui vẻ khi ở nhà để giữ cơ thể khỏe mạnh, sống tích cực...
Uống trứng sống như Tây ??
Hỏi Đáp Thể Hình -
Anh chị cho em hỏi thấy mấy ông trong phim cứ sáng sớm đập mấy trái uống trứng sống như vậy, em thấy trứng sống tanh khủng khiếp ấy làm sao mấy ông í uống được nhỉ ? Với cho em hỏi nó có tốt hơn...
Máy rung có tác dụng thực sự không ??
Mình có đọc 1 post về việc những ứng dụng cái máy rung trong phòng gym, và vì cái kết luận(cùng lời kêu gọi) thực sự nếu là một người mới với mục tiêu muốn giảm mỡ thì cực kì thuyết phục, nên mình...
Kế hoạch 8 tuần, 2020 phút để có cơ thể đẹp!!
Giáo Án Tập Luyện -
I. Lời nói đầu 2020 Đây có phải là năm bạn muốn mọi thứ trở nên khác biệt? Bạn có muốn xem kết quả mà bạn thực sự có thể nhìn thấy và cảm nhận nó không? Nếu tôi nói bạn có thể làm điều đó trong...
Lịch tập gym cho nữ giảm mỡ bụng
Giáo Án Tập Luyện -
- Chuyện em squat hồi trước em có kể, cỡ tuần em hết rồi giờ e squat bình thường cầm dc thêm cục tạ 5kg lun. - Giờ em thấy mình hơi dư mỡ bụng e muốn tập cho giảm bớt nhất là bụng dưới, e có tìm...