Làm sao để giảm mỡ 2 bên hông nữ
Cẩm Lê
Em chào các anh ạ. Em gặp vấn đề ốm đi nhiều nhưng lại có 2 cục mỡ rất to ở hai bên hông sau lưng, nhìn rất thiếu cân đối, mặc đồ xấu, phía trước bụng hơi mỡ nhưng không tới nỗi nào. Cho em xin bài tập để làm biến mất 2 cục mỡ đó. Em xin cảm ơn nhiều!. Các anh xem hình giúp em vs em thật sự mún chết vs hai bên hông. Tự nhiên nó lòi ra hai cục mỡ hai bên nhìn y như mẹ xề í. Em đang diet và tập turbo fire. Từ 80.5 kg giờ em còn 69 kg nhưng em ko vui chút nào hết. Nhìn hai bên hông em chả mún ăn diện quần áo ,bạn bè tiệc tùng gì cả. Cho em xin một lời khuyên hay một thực đơn khoảng dưới 1500 cal(ng ta tư vấn số cal em nên ăn số cal là 1460). Giúp em vs ko em chết mất. :'(.

Em có lẽ hơi ám ảnh, em đã đi được chặng đường dài là giảm được 11kg. Chắc là nhiều chỗ trên người em đã gọn gàng, và cả cái phần hông em nữa(kbiet giảm hông tí nào ko), chỉ là chưa được như ý thôi. Thực đơn, em xem cách tính calo, dinh dưỡng món ăn...mà tự lập được không ạ? hay phải theo ngta tư vấn, vì hoặc là em ăn các món đó không được, hoặc em không mua được. Tính calo dựa trên những món em ăn được quen thuộc e nghĩ là mình sẽ cảm thấy dễ dàng hơn. Cả con số calo cần ăn, em cũng có thể tự tính theo các hướng dẫn trên diễn đàn này chứ???

• Like
Reactions: Huỳnh Trung Kiên
Trả lời