HELP ME!!! MUTANT MASS XXXTREME có bị làm giả không?
Nhân Xida
Nói sơ qua thì mình hiện tại 1m68, 55kg và có ý định thay đổi bản thân do đó những ngày giãn cách xã hội mình có đặt mua 1 thùng MUTANT MASS XXXTREME 2500 22LBS vị Chocolate, có khi do công việc mình vội không có thời gian ăn uống nên mình hốc thay cơm luôn. Sau gần 2 tháng thì hết 1 thùng, mình lên đc 62kg. Thấy có hiệu quả mình đặt thêm 1 thùng nữa nhưng do dịch quá căng nên chổ cũ mình mua không ship đc nên mình đặt chổ khác và vị Cookies & Cream. Không hiểu sao thùng lần này mình lắc rất khó tan (có rất nhiều hạt đen li ti đọng lại), vị thì cực dỡ, nó cứ lợ lợ, bao bì thì khác so với thùng lần trước, rất khó uống nên mình hỏi thử anh em xem loại này có làm giả không?

Attachments

Trả lời

Bùi Tính

3 Tháng bảy 2021
21
19
3
34
Đà nẵng
Tui thấy có tem đàng hoàng sao mà giả được, mấy ông lo xa vkl. còn buồn cười nữa là mấy ông đi check mã vạch, check ra cái con cặc ấy. mấy cái mã vạch tụi nó muốn làm giả in ra cái một. Còn mấy công ty người ta có tem công ty, tem bộ công an thì real rồi chủ thớt nhé. chủ thớt tập luyện thêm thôi

Nhân Xida

25 Tháng chín 2021
2
17
3
30
Tui thấy có tem đàng hoàng sao mà giả được, mấy ông lo xa vkl. còn buồn cười nữa là mấy ông đi check mã vạch, check ra cái con cặc ấy. mấy cái mã vạch tụi nó muốn làm giả in ra cái một. Còn mấy công ty người ta có tem công ty, tem bộ công an thì real rồi chủ thớt nhé. chủ thớt tập luyện thêm thôi
tks bro

• Like
Reactions: Xu Lee

Thanh Hao

3 Tháng bảy 2021
16
2
3
30
Hà Nội
ông này nói chuẩn tụi nó tải mấy cái app về... soi mã vạch.. nhìn ngu đéo tả được í... hihi

• Like

Anh Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
20 Tháng năm 2020
103
75
28
30
Mình cũng không thích vị cookies mà tem nhãn đầy đủ thể kia bác quét chuẩn là OK rồi. Chắc không hợp vị thôi pass lại cho ae gầy

• Like

Tran tung

3 Tháng bảy 2021
3
1
1
bác thớt này không hợp vị, nhảy vị phải chịu rủi ro thôi bác ơi. mình hồi xưa xài mass trung thành chocolate, dễ vào. muốn đổi vị thì mix thêm ít trái cây như chuối, táo, dâu vvv. mà nghĩ lại tốn tiền vãi . giờ dùng whey khỏe, ngày tốn tầm 20k. mass xưa nếu tính ra một ngày hết cả gần 100k.

• Like

Hòa

3 Tháng bảy 2021
9
2
3
có tem thì yên tâm nha

• Like