5 dòng Whey tốt nhất hiện nay
Anh Nguyễn
Mình dùng qua hơn 10 loại whey, mình đánh giá 5 loại này thấy vị dễ uống và tốt nhât cho anh em tham khảo dùng thử(ko xếp hạng thứ tự), dùng qua dùng lại cho đỡ bị ngán kk

1. ISO 100

Hiện tại mình đang dùng dòng này, đủ các vị cho anh em chọn lựa dâu, viêt quất, cookies... Dòng này nhỉnh tiền hơn mấy dòng mình giới thiệu sau đôi chút, nhưng được cái 0 gram Fat, 0 garm đường khá thích hợp cho những bạn đang trong giai đoạn diet, hoặc đang chi li từng tí calo.

2. Xtend Pro Whey Isolate

Dòng này mình toàn uống vị socola chưa thử mấy vị khác vì mình thích scl quá haha, còn vị kem với cararamel nữa . 1 hũ có 64l dùng ai mà tiết kiệm chắc dùng được cả 2 tháng, dòng này isolate cô lâp hấp thụ nhanh uống sau tâp thì tuyệt vời, có 1garm carb 2garm tinh bột ko đáng kể.

3. EVL-100% isolate

Đã thử qua vị scl dễ uống, còn vị vani nữa thì phải, giá cả tầm trung bình, vì là isolate nên nsx hạn chế để lại carb và fat trong sản phẩm chỉ 1g fat vs 1g carb. 1 hũ 4lbs có 57 serving khá ổn

4. ISO HD

Loại này vị nào cũng ngon có 4-5 vị, vị nào cũng ngon. 1 Hũ(5lbs) 69 lân dùng khá kinh tế. Lúc cũng hay dùng loại này vào dịp dịch, còn để tiền mua sữa cho con haha

5. Rule 1

Chất lượng protein mình đánh giá không bằng 4 loại trên, nhưng vị nhẹ dễ uống. Hơn chục vị anh chị em tha hồ tham khảo. 1 Hũ(5,16lbs) 76 serving

Trả lời